Ƙofar Samfura

Babban Ma'ajiyar Kirji mai daskarewa tare da babban tallan tallace-tallace don siyarwa mai zafi

Siffofin:

  • Samfura: NW-BD282.
  • Don adana abincin daskararre.
  • Zazzabi: ≤0°F/≤-18°C.
  • Tsayayyen tsarin sanyaya & defrost da hannu.
  • Flat saman m ƙofa mai kumfa.
  • Mai jituwa tare da R600a refrigerant.
  • Tare da ginanniyar na'ura mai ɗaukar nauyi.
  • Tare da bangon ciki na Aluminum.
  • Babban aiki da tanadin makamashi.
  • Daidaitaccen launi fari.
  • Biyu kasa gyara ƙafafun.
  • Net nauyi: 39kgs


Daki-daki

Tags

Irin Commercial Deep Chest Freezer ya zo tare da saman m kofa mai kumfa, ana amfani dashi don daskararre abinci da ajiyar nama a shagunan kayan abinci da kasuwancin abinci, abincin da zaku iya adanawa sun haɗa da ice creams, abincin da aka riga aka dafa, ɗanyen nama da sauransu. The zafin jiki ana sarrafa shi ta tsarin sanyaya a tsaye, wannan injin daskarewar ƙirji yana aiki tare da ginanniyar haɗin gwiwa tare da naúrar R6000 mai jituwa. Cikakken zane ya haɗa da na waje da aka gama tare da daidaitaccen fari, an gama tsabtataccen ciki tare da alumini mai ƙyalƙyali, kuma yana da ƙaƙƙarfan ƙofar kumfa a saman don ba da haske mai sauƙi. Zazzabi na wannan injin daskarewa na kasuwanci wanda ke sarrafa ta injin daidaitacce ma'aunin zafi da sanyio, da babban aiki da ingancin kuzari suna ba da cikakkiyar maganin sanyi a cikin kantin sayar da ku ko yankin dafa abinci.

BD282 injin daskarewa

Mabuɗin Siffofin

BD282 injin daskarewa kirjin kallo mai sauri

Cikakkun bayanai

BD282 injin injin daskarewa

An ƙera wannan injin daskarewan ƙirji don ajiya mai daskarewa, yana aiki
Yanayin zafin jiki daga -18 ℃ zuwa -22 ℃. Wannan injin daskarewa ya haɗa da ƙima
Compressor da condenser, yana amfani da refrigerant R600a mai dacewa don kiyayewa
zafin jiki na ciki daidai kuma akai-akai, kuma yana ba da babban firiji
aiki da ingantaccen makamashi.

BD282 injin injin daskarewa

bangon majalisar na wannan injin daskarewa na kirji ya haɗa da Layer foamed polyurethane. Duk waɗannan manyan fasalulluka suna taimakawa wannan injin daskarewa yayi kyau a cikin rufin thermal, da adana abincin ku da kuma daskare a cikin kyakkyawan yanayin tare da mafi kyawun zafin jiki.

Kwandon injin daskarewa BD282

Abincin da abin sha da aka adana a kai a kai ana iya tsara shi ta kwandon, wanda yake don yin amfani da nauyi mai nauyi, kuma wannan ƙirar ɗan adam na iya taimaka muku haɓaka amfani da sararin samaniya.Kwandon an yi shi da waya mai ɗorewa na ƙarfe mai ɗorewa tare da rufin PVC, wanda yake da sauƙin tsaftacewa da dacewa don hawa da cirewa.

BD282 injin daskarewa inji daidaitacce ma'aunin zafi da sanyio

Ƙungiyar kula da wannan injin daskarewa na kirji yana ba da aiki mai sauƙi da gabatarwa, yana da sauƙi don kunna / kashe wutar lantarki kuma kunna / saukar da matakan zafin jiki, ana iya saita zafin jiki daidai.

BD282 bayyanar injin daskarewa

Jikin wannan injin daskarewa na ƙirji an gina shi da kyau tare da Aluminum ɗin da aka saka don bangon ciki wanda ke zuwa tare da juriya da tsatsa da dorewa, kuma bangon majalisar ya haɗa da rufin polyurethane mai kumfa mai kyau wanda ke da ingantaccen rufin zafi. Wannan ƙirar ita ce cikakkiyar bayani don amfani da kasuwanci mai nauyi.

BD282 kirjin injin daskarewa haske na zaɓi

Hasken LED na ciki yana ba da haske mai girma don taimakawa wajen haskaka kayayyaki a cikin majalisar, duk abubuwan sha da abinci da kuke son siyar da su ana iya nuna su da kyau, tare da nuni mai ban sha'awa, abubuwanku na iya kama idanun abokan cinikin ku cikin sauƙi.

BD282 aikace-aikacen injin daskarewa

  • Na baya:
  • Na gaba: